ในสมัยนี้ ข้าวของ อาหาร ต่าง ๆ ก็แพงมาก ๆ เดี๋ยวนี้แกงถุงละ 30 บาทแล้ว ถุงละ 20 ไม่ต้องไปหา อย่างน้อยก็ต้อง 25 บาท แต่เราก็มีทางเลือกที่จะซื้อหาของกินที่ราคาไม่แพงจนเกินไป และมีคุณค่าทางอาหาร รสชาติอร่อย และที่สำคัญราคาถูกมาก …
– SNC Library’s Website – SNC Library’s Blog (2)